259/2 หมู่ที่ 1 ต.ห้วยยั้ง อ.พรานกระต่าย จ.กำแพงเพชร 62110
องค์การบริหารส่วนตำบลห้วยยั้ง โดยการนำของนายขจรศักดิ์ อินทพงษ์ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลห้วยยั้ง มอบหมายให้ นายสมชาย เกตุวงษ์ รองนายก อบต.ห้วยยั้ง มอบเกียรติบัตรประกาศยกย่องเชิดชูเกียรติบุคลากรภายในและภายนอกและหน่วยงานที่มีคุณธรรมหรือทำความดีจนเป็นแบบอย่างได้ เพื่อส่งเสริมการดำเนินงานตามเป้าหมายของแผนดำเนินงานการขับเคลื่อนคุณธรรมขององค์การบริหารส่วนตำบลห้วยยั้ง ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 วันที่ 19 เมษายน 2567 “โครงการฝึกอบรมเพื่อพัฒนาองค์ความรู้และคุณธรรมจริยธรรมในการทำงาน ณ ห้องประชุมสภาองค์การบริหารส่วนตำบลห้วยยั้ง